Bộ trộn kèm công suất ma trận 2 vùng CMX PA-2500MX
Chủng loại Bộ trộn kèm công suất ma trận 2 vùng
Tần số 60Hz – 15kHz (±3dB)
Công suất 2x500W
Trọng lượng 13.7 kg
Kích thước: 484 × 405 × 88 mm (rack 19”, 2U)
Thương hiệu 10 năm bền bỉ
+ Chức năng: Amply mixer ma trận 2 vùng tích hợp USB/SD/FM/Bluetooth
+ Công suất: 2 x 500W
+ Ứng dụng: Âm thanh thông báo, nhạc nền cho tòa nhà, văn phòng, nhà hàng, khách sạn
+ Công nghệ: Biến áp 100V/70V tích hợp, hệ ma trận 2 vùng độc lập
+ Ngõ ra loa: 100V & 8–16Ω (2 vùng độc lập)
+ Nguồn phát: USB, SD, FM Radio, Bluetooth
+ Ngõ vào:
- Mic 1–3 (COMBO XLR, cân bằng, có phantom 48V)
- Line (RCA)
- Ngõ EMC (ưu tiên khẩn cấp)
- Ngõ Mute (điều khiển tắt tiếng từ xa)
+ Ngõ ra:
- Line out RCA (0.775V)
- 2 vùng loa độc lập
+ Tần số đáp ứng: 60Hz – 15kHz (±3dB)
+ S/N: Line ≥ 85dB, Mic ≥ 72dB
+ THD: < 0.5%
+ Điều khiển:
- Chọn nguồn vào từng vùng
- Volume riêng từng vùng
- Điều chỉnh Mic/Line/Master
+ Tính năng:
- Ma trận 2 vùng (routing độc lập)
- Ưu tiên tín hiệu: Mute > EMC > Mic > Line
- Hỗ trợ micro gọi vùng từ xa & panel điều khiển qua RJ45
+ Bảo vệ: Ngắn mạch, quá tải, clip, quá nhiệt
+ Nguồn điện: AC 230V, 50–60Hz
+ Công suất tiêu thụ: 1200W
+ Trọng lượng: 13.7 kg
Sản phẩm khác
Bộ trộn kèm công suất CMX EA-350A
Chủng loại Bộ trộn kèm công suất
Tần số 60Hz – 15kHz (±3dB)
Công suất 350W
Trọng lượng 11.9 kg
Kích thước: 484 × 335 × 88 mm
Bộ trộn kèm công suất CMX EA-240A
Tần số 60Hz – 15kHz (±3dB)
Công suất 240W
Trọng lượng 9.6 kg
Kích thước: 484 × 335 × 88 mm
Bộ trộn kèm công suất CMX EA-120A
Tần số 60Hz – 15kHz (±3dB)
Công suất 120W
Trọng lượng 6.6 kg
Kích thước: 484 × 335 × 88 mm
Bộ trộn kèm công suất CMX EA-60A
Tần số 60Hz – 15kHz (±3dB)
Công suất 60W
Trọng lượng 6.1 kg
Kích thước: 484 × 335 × 88 mm
Bộ trộn kèm công suất 2 vùng CMX EA-120T
Chủng loại Bộ trộn kèm công suất 2 vùng
Tần số 60Hz – 15kHz (±3dB)
Công suất 120W
Trọng lượng 4.8 kg
Kích thước: 320 × 210 × 90 mm
Bộ trộn kèm công suất 2 vùng CMX EA-60T
Tần số 60Hz – 15kHz (±3dB)
Công suất 60W
Trọng lượng 4.2 kg
Kích thước: 320 × 210 × 90 mm
Bộ trộn kèm công suất 2 vùng CMX EA-30T
Tần số 60Hz – 15kHz (±3dB)
Công suất 30W
Trọng lượng 3.7 kg
Kích thước: 320 × 210 × 90 mm