Bộ trộn kèm công suất ma trận 6 vùng CMX PA-6120MX
Chủng loại Bộ trộn kèm công suất ma trận 6 vùng
Tần số 80Hz – 16kHz
Công suất 6 x 120W
Trọng lượng 6.65 kg
Kích thước: 484 × 370 × 90 mm (rack 19”)
Thương hiệu 10 năm bền bỉ
+ Chức năng: Amply mixer ma trận 6 vùng tích hợp USB/SD/FM/Bluetooth
+ Công suất: 6 x 120W
+ Công nghệ: Biến áp 100V/70V tích hợp, hệ ma trận 6 vùng độc lập
+ Ngõ ra loa: 100V & 4–8Ω (6 vùng độc lập)
+ Nguồn phát: USB, SD, FM Radio, Bluetooth
+ Ngõ vào:
- Mic 1–3 (XLR cân bằng, có phantom 48V)
- Line 1–2 (RCA)
- AUX (~250mV)
- Ngõ Mute (ưu tiên khẩn cấp)
+ Ngõ ra:
- 6 vùng loa độc lập
- Line out (tùy chọn hệ thống)
+ Tần số đáp ứng: 80Hz – 16kHz
- S/N: > 70dB
- THD: < 0.1%
+ Điều khiển:
- Chọn nguồn vào độc lập cho từng vùng
- Volume riêng từng vùng
- Điều khiển trung tâm và từ xa
+ Bảo vệ: Ngắn mạch, quá tải, clip, quá nhiệt
+ Nguồn điện: AC 230V / 110V, 50–60Hz
+ Công suất tiêu thụ: 400W
+ Trọng lượng: 6.65 kg
Sản phẩm khác
Bộ trộn âm thanh LINKSOUND K900
Chủng loại Bộ trộn âm thanh "
Tần số 10Hz-20Khz
Gain 26dB+/-1.5dB
Trọng lượng 3.5kg
Kích thước: 484x205x44mm